Hi, Phòng khách!
Trang chủ
Đăng nhập
Công Cụ Tìm Kiếm

Lần hoạt động

| |
Tìm kiếm

lời chào...........!!!!!

Bài viết được duyệt bởi PuaruVN
Đăng ngày :16.02.2017 / 11:03[TOP]
Ducks
Ducks
Active Member
Đã gần 1 năm mình đã không quay lại Vina4u vì nghiện game nên mình đã bỏ cái đam mê của mình là lập trình.....cũng vì mải chơi game nên việc học hành của mình sa sút....Thiết nghĩ chơi game nó không giải quyết được vấn đề gì....còn ảnh hưởng tới việc học.....và vô tình nay có lên mạng dạo thì tự nhiên thấy 1 bài viết của Vina4u và mình cũng thấy ngạc nhiên vì Vina4u đã thành lập lâu rồi....mà vẫn chưa bị sập.....vào dạo quanh Vina4u thấy được sự đam mê của mọi người với lập trình vẫn còn rất lớn......và mình đã quyết định quay trơ lại với cái đam mê của mình mà mình từng theo đuổi....Và cũng xin cảm ơn Người Sáng Lập Ra Vina4u(mk ko biết tên) đã tạo cho anh em Đam mê lập trình một sân chơi để trai đổi kinh nghiệm với nhau....!!!!!!
Một lần nữa mình rất cảm ơn!!!!!
Mong Vina4u sẽ mãi vững mạnh như bây giờ!!!
Chúc tất cả các thành viên của vina4u mạnh khỏe thành công trong mọi công việc....(ĐÂY LÀ NHỮNG CÂU THẬT LÒNG NHẤT CỦA MÌNH)
Mong mọi người có thể giúp mình quay lại với lập trình vì bây gườ mình chả có tý kiến thức gì về CNTT cả....
Thân
Đăng ngày :16.02.2017 / 11:08 #1
cuongphieu
cuongphieu
Active Member
♥♥♥♥♥
[VipLike.Net]
Đăng ngày :16.02.2017 / 11:44 #2
TOMDZ
TOMDZ
Sáng Lập Viên
♥♥
[Web Designer & Developer]
Thật sự cảm ơn bạn đã đồng hành cũng như tham gia và ủng hộ diễn đàn V4 hiện nay mình sẽ cố gắng hết sức có thể để tạo nên 1 sân chơi vui vẻ hoà đồng kết nối và chia sẻ cho người mơdi cũng như như những dân IT đang đi theo niềm đam me này! Diễn đàn chỉ cần có vài người như bạn đã đủ tạo nên sôi động và vui vẻ hơn! Chúc bạn thành công trên con đường của mình </>
Đăng ngày :16.02.2017 / 11:59 #3
visaotinhyeu11
visaotinhyeu11
Active Member
Lại phét
Đăng ngày :16.02.2017 / 12:03 #4
Biin Bụi
Biin Bụi
Active Member
♥♥♥♥
[DinhQuang.Me]
nói xong mai nó sập chết mẹ cười lăn lộn
Đăng ngày :16.02.2017 / 12:44 #5
kunkeypr
kunkeypr
Active Member
♥♥♥♥♥
[Kunkey]
Vui lòng đăng nhập để thấy Links!
Ducks (16.02.2017 / 04:03)
Đã gần 1 năm mình đã không quay lại Vina4u vì nghiện game nên mình đã bỏ cái đam mê của mình là lập trình.....cũng vì mải chơi game nên việc học hành của mình sa sút....Thiết nghĩ chơi game nó không g
e nghe như kiểu lơif chia tay ấy
Đăng ngày :16.02.2017 / 13:43 #6
Ducks
Ducks
Active Member
Vui lòng đăng nhập để thấy Links!
visaotinhyeu11 (16.02.2017 / 04)
Lại phét
Thật hứ phét đâu
Bình luận bài viết
Đăng Nhập để Bình luận và sử dụng đầy đủ tính năng Diễn Đàn
  Tổng số: 7 Bình luận