Hi, Phòng khách!
Trang chủ
Đăng nhập
Công Cụ Tìm Kiếm

Lần hoạt động

| |
Tìm kiếm

[CDDOS] Công Cụ Auto Banklink Tăng Traffic, Tăng Pagerank

Bài viết được duyệt bởi PuaruVN
Đăng ngày :07.01.2017 / 03:08[TOP]
kisper
kisper
Active Member
♥♥♥♥
Chào các bạn ở toppic trước thì mình cũng nói và hướng dẫn bằng tay nên vẫn có một số bạn không làm được, hôm nay mình làm một cái video full HD để cho các bạn xem luôn nhé
Auto Banklink - Công Cụ Không Thể Thiếu Cho Dân SEO
* Công Dụng Tối Ưu Hóa Các Công Cụ Tìm Kiếm.
* Tăng Traffic, Tăng Pagerank...
* Nân Cao Giá Trị Của Trang Web Của Bạn.
* Hoàn Toàn Miễn Phí.
Các Bạn Cần Lưu Ý:.
- Nghiêm Cấm đặt CODE Banklink của chúng tôi theo kiểu ẩn dấu banklink, chèn thẻ nofollow..v.v... có hành vi gian luận trong luật chơi SEO banklink chúng tôi yêu cầu các bạn hãy tuân thủ luật chơi chung của auto banklink. nếu không tuân thủ đúng quy định, hệ thống chúng tôi sẽ tự động tháo gỡ banklink của bạn và cấm phép vĩnh viễn quay trở lại với công cụ Auto Banklink của CDDOS, mức độ nặng nhất, chúng tôi sẽ lấy lại hết tất cả các banklink mà bạn đang có từ chúng tôi, điều này sẽ làm ảnh hưởng đến chất lượng uy tín website của bạn và với các công cụ tìm kiếm như google, yahoo, bing, baidu... nếu phát hiện bạn có hành vi gian luận trong luật chơi Banklink của CDDOS ! ( Bạn sẽ phải trả giá nặng nếu không tuân thủ quy định luật chơi chung của chúng tôi đề ra )
Tại sao chúng tôi phải làm như vậy ?
- Chúng tôi muốn những người đang sử dụng công nghệ auto banklink của chúng tôi bằng chính trái tim, theo nghĩa trắng, bản tính chân thành, theo hướng tích cực của họ. chúng tôi sẽ không để họ bị đối sử thiếu công bằng trong luật chơi cùng với công cụ auto banklink của chúng tôi. vì thế chúng tôi cần phải sử lý những đối tượng có hành vi tiêu cực, giả dối, thiếu công bằng.
Chính vì vậy nếu bạn là người có trái tim tích cực, theo con đường chân chính thì bạn đừng lo, chúng tôi sẽ bất chấp bảo vệ bạn. !

- Đối với những bạn có hành vi tiêu cực, có lẽ não của bạn ấy đã được thiết lập mất đạo đức tính chất nhân văn của một con người vốn cần phải có từ lúc sinh ra, nhưng bạn ấy đã đánh mất thì chúng tôi sẽ sử lý nghiêm khắc nhất, để cho những anh em sử dụng công nghệ của chúng tôi bằng chính trái tim của họ theo hướng chính đạo có thể an tâm sử dụng công nghệ của chúng tôi hơn.

Vậy Tại sao lý do gì khiến bạn không thử dịch vụ auto banklink hoàn toàn miễn phí này ngay từ hôm nay ?
[thank]http://seo.cddos.net[/thank]
video full HD 1080
[thank]

Vui lòng đăng nhập để thấy Links!
[/thank]
Nơi đặc banklink của chúng tôi tốt nhất, bạn nên đặt ở footer hoặc head ở trong trang web/blog của các bạn.

Đã chỉnh sửa. kisper (07.01.2017 / 07:16) [3]
Đăng ngày :07.01.2017 / 08:07 #1
kisper
kisper
Active Member
♥♥♥♥
mời các bạn đọc hết bài viết rồi hãy đưa ra quyết định xem video nhé, nhớ nhấn like
Đăng ngày :07.01.2017 / 17:54 #2
kisper
kisper
Active Member
♥♥♥♥
chà chà yên lặng vậy không ai ý kiến gì thật sao... viết bài mỏi hết cả tay
Đăng ngày :07.01.2017 / 17:58 #3
Thanhkyo
iconThanhkyo
Active Member
kisper (07.01.2017 / 10)
chà chà yên lặng vậy không ai ý kiến gì thật sao... viết bài mỏi hết cả tay
Vứt capcha đi. S40 k xác thực dc
Đăng ngày :07.01.2017 / 18:32 #4
kisper
kisper
Active Member
♥♥♥♥
Thanhkyo (07.01.2017 / 10
Vứt capcha đi. S40 k xác thực dc
chà chà thời buổi này, mà còn dùng java sao @@ mình cũng hết cách, dùng máy tính làm web đi bạn
Đăng ngày :07.01.2017 / 18:57 #5
stormtuan
CynShadow
Super Moderator
♥♥♥♥♥
[ Ninja - VanTuanBlog.Com]
Có blog mình kìa cười lăn lộn
Đăng ngày :07.01.2017 / 20:22 #6
kisper
kisper
Active Member
♥♥♥♥
stormtuan (07.01.2017 / 11)
Có blog mình kìa cười lăn lộn
Đăng ngày :07.01.2017 / 20:43 #7
MeiDz
MeiDz
Active Member
♥♥♥
[Hừm]
kisper (07.01.2017 / 11)
chà chà thời buổi này, mà còn dùng java sao @@ mình cũng hết cách, dùng máy tính làm web đi bạn
không có tiền mua máy xịn vậy dùng s40 đc k ? khinh ?
Đăng ngày :07.01.2017 / 21:17 #8
kisper
kisper
Active Member
♥♥♥♥
MeiDz (07.01.2017 / 13)
không có tiền mua máy xịn vậy dùng s40 đc k ? khinh ?
không phải là khinh bạn ạ, mà là làm web sao lại dùng java, sao mà đáp ứng được hết công việc. hơn nữa cái captcha phải bắt buộc có không là robot phá hoại sao bạn. đây là 1 cách bảo mật tránh spam bạn ạ.
Đăng ngày :07.01.2017 / 22:25 #9
Thanhkyo
iconThanhkyo
Active Member
kisper (07.01.2017 / 14:17)
không phải là khinh bạn ạ, mà là làm web sao lại dùng java, sao mà đáp ứng được hết công việc. hơn nữa cái captcha phải bắt buộc có không là robot phá hoại sao bạn. đây là 1 cách bảo mật tránh spam bạ
Dùng xác thực hình ảnh dư sức chống spam rồi. Chả robot nào tân tiếng thế đâu. Mà có thì việt nam tuổi lòn sánh vai với 5 châu. Cái phải ai cũng xài pc đi đâu.
Bình luận bài viết
Đăng Nhập để Bình luận và sử dụng đầy đủ tính năng Diễn Đàn
  Tổng số: 37 Bình luận

Chia sẻ bài viết
Đám Mây Từ Khóa
Bài Viết Cùng chuyên mục
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
BigTruyen.info - Kho Truyện Tranh Online Khổng lồ
Trang chủ