Hi, Phòng khách!
Trang chủ
Đăng nhập
Công Cụ Tìm Kiếm

Lần hoạt động

| |
Tìm kiếm

Free Ebook kiếm 500-1000$ tháng Youtube

Bài viết được duyệt bởi PuaruVN
Đăng ngày :16.11.2016 / 14:18[TOP]
KisDers
KisDers
Active Member
♥♥♥♥♥♥♥
[DoanBacTam.Me - Soci]
$500-$1000 mỗi tháng là con số mà tôi muốn giúp bạn cộng thêm vào thu nhập của mình nếu bạn chí có 1h đồng hồ rãnh mỗi ngày. Thức ra bạn không cần tới 1h mỗi ngày đâu, nhưng thời gian đầu bạn chưa có kiến thức gì bạn cần dành thời gian để tiếp thu nó!
Bạn đã biết về cách kiếm tiền từ Youtube chưa? Tôi may mắn biết được từ cuối 2013 từ đội nhóm của mình.
Và sau đó, khi đã hiểu rõ công thức và chiến lược, thu nhập của tôi tăng lên 3,4 lần sau 4 tháng. Và dần dần tôi xây dựng những kênh , những dòng tiền ổn định hơn mấy năm nay cùng đội nhóm của tôi.

Nếu bạn đọc ebook tôi gửi bạn sẽ thấy Tuấn là một minh chứng sống cho người làm công ăn lương có thể kiếm số tiền $3000-$4000/tháng tại Việt Nam

Nói về cách tôi đã giúp Tuấn. Tuấn là một người cực kì muốn giàu có nhanh nhưng lại ghét các khóa học. Thời điểm tôi gặp Tuấn là tại một khóa học làm giàu ở Babylon, anh có rủ tôi ra quán cafe sau đó. Anh uyên thuyên nói đủ điều nhưng không hành động.

Tôi thử hỏi về dự định thì anh chỉ muốn thoát khỏi công việc làm công ăn lương và có mức lương $1000/tháng là đủ mãn nguyện rồi.

Tôi hỏi "nếu tôi dạy 1 khóa học giúp anh kiếm được $1000/tháng và bán với giá 7 triệu VNĐ thì anh có học không?"

Tôi giật mình vì lúc đó anh tức giận và nói anh thề không tham gia bất cứ khóa học nào vì hầu hết toàn lừa đảo.

Nhưng anh hỏi tôi đưa ra bằng chứng thu nhập, tôi liền đăng nhập 1 kênh Youtube gần nhất và cho anh xem gần $3000/tháng mỗi kênh đó

Anh vẫn nhất quyết không mua khóa học của tôi.

Nhưng lạ cái là tối hôm đó anh đã mua. Và im lặng làm việc trong 1 tháng rưỡi. Anh gọi điện cho tôi khoe kiếm được gần $1000 và cám ơn tôi rất nhiều.

Ở đây là $1000 bền vững.

Tôi hỏi anh tạo sao lúc đó không đồng ý với tôi.

Anh nói anh hơi ngại vì lỡ nóng với tôi. Anh cũng nói luôn vì quý tôi nên mua, mà lại ra tiền thật. Bài học anh học được ở trong khi làm Youtube là "Kiên nhẫn". Đôi khi cơ hội thực sự không phải là cái dễ nhìn thấy.

Có thể sẽ có nhiều người dạy bạn học. Có người thực sự có kinh nghiệm như tôi ở mảng Youtube, có người thì không. Nhưng quan trọng nhất là 2 điều:
+ Phải có hệ thống tốt, được chứng mình chứ không phải lý thuyết (Nhiều người đi dạy nói rất hay nhưng dạy rất lý thuyết).
+ Phải hành động, hành động không hiểu thì hỏi (Kiên trì).

Nếu không có 2 cái này thì bạn chẳng bao giờ thành công được.

Bạn có dám kiên trì hành động trong vòng 1 tháng rưỡi để có thu nhập $1000/tháng không?

Xin lỗi tôi nói lại, là $1000/tháng hoàn toàn tự động, bền vững (Nếu bạn bán hàng bạn sẽ hiểu, sản phẩm lúc bán được lúc không). Hệ thống Youtube của tôi giúp bạn có thu nhập quanh năm.
Đăng ngày :16.11.2016 / 14:26 #1
SonGoKu
SonGoKu
Active Member
♥♥♥♥♥
đọc xem
Đăng ngày :16.11.2016 / 14:41 #2
hoangloc
hoangloc
Active Member
♥♥♥
sao ko tải đc nhỉ
Đăng ngày :16.11.2016 / 16:10 #3
SonGoKu
SonGoKu
Active Member
♥♥♥♥♥
Vui lòng đăng nhập để thấy Links!
hoangloc (16.11.2016 / 07)
sao ko tải đc nhỉ
Tải làm gì, cần 400k để đc day, chứ không free
Đăng ngày :16.11.2016 / 16:26 #4
PuKuZ
PuKuZ
Active Member
♥♥♥♥♥
[Bot-Ex.Org - AutoLik]
Lại thân nuôi gà là đây
Đăng ngày :16.11.2016 / 16:41 #5
hoangloc
hoangloc
Active Member
♥♥♥
SonGoKu (16.11.2016 / 09:10)
Tải làm gì, cần 400k để đc day, chứ không free
vãi nhỉ
Đăng ngày :16.11.2016 / 18:18 #6
miSey
miSey
Active Member
♥♥♥♥♥♥
[9029]
Thế thím đc bao nhiêu $ r cười lăn lộn
Đăng ngày :16.11.2016 / 18:49 #7
KisDers
KisDers
Active Member
♥♥♥♥♥♥♥
[DoanBacTam.Me - Soci]
miSey (16.11.2016 / 11:1
Thế thím đc bao nhiêu $ r cười lăn lộn
share ebook của vuayoutube.com thôi
Đăng ngày :17.11.2016 / 01:27 #8
hoangbong
hoangbong
Active Member
vl,đã mấy ai làm đc như z? và tại sao họ lại kô share cho ae bà con nhà nó, 1000$/tháq dễ ăn quá..
bát cơm ng.ta dễ j share... cõ lẽ câu tả lời chỉ là lý thuyết mà hầu như 70% dân theo mảq này đêu biết
và chắc rằng 1000$ hay kô còn phụ thuộc tư duy mỗi ng...
p/s: cmt jạo....
Bình luận bài viết
Đăng Nhập để Bình luận và sử dụng đầy đủ tính năng Diễn Đàn
  Tổng số: 9 Bình luận

Chia sẻ bài viết
Đám Mây Từ Khóa
Bài Viết Cùng chuyên mục
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
BigTruyen.info - Kho Truyện Tranh Online Khổng lồ