Hi, Phòng khách!
Trang chủ
Đăng nhập
Công Cụ Tìm Kiếm

Lần hoạt động

| |
Tìm kiếm

BACKLINK WEBSITE

Bài viết được duyệt bởi PuaruVN
Đăng ngày :18.01.2018 / 06:38[TOP]
PuKuZ
PuKuZ
Active Member
♥♥♥♥♥
[Bot-Ex.Org - AutoLik]
Web mình vẫn đang tiếp tục SEO đấy TOP từ khóa bên nước ngoài.
Nếu bạn backlink với web mình thì bạn không bị thiết gì cả. WEB mình thì mình block IP VN không cho người VN truy cập vào web mình đừng thắc mắc điều đó nhé. Miễn sao tốt cho web mình là được.
Hiện tại mình đăng SEO mấy web liên không phải là 1 nhưng con web này đang có top từ khóa lên mình nhận backlink con này trước, các web khác bao giờ có top rồi tầm đó mình lại UP tiếp.
- Website:
Vui lòng đăng nhập để thấy Links!

Yêu cầu:
- 1. Nếu web bạn nội dung tiếng anh càng tốt. Còn tiếng web content Tiếng việt thì cũng không sao.
- 2. Mình cần web backlink phải lâu dài.
- 3. Web bạn cũng phải traffic ổn định chút.
- 4. Không chấp nhận các domain FREE (.CF, ML, gì đó), còn anh em mua domain quốc tế gì thì tuy ae mình không quan tâm đều đó.
- 5. Cái cuối cùng nếu khi backlink web mình bạn lên chọn thẻ rel="Nofollow" hoặc dofollow vào web cần backlink nhé.

Mình cũng xin nhắc lại web mình domain mới mua được 1 tháng gần được 2 tháng. Bác nào không thích thì thôi mình cũng không ép nhé.

Nhiều bạn vẫn thắc mắc sao phải chèn thẻ đó. Hôm nay mình tóm tắt cho dễ hiểu.
- NoFollow sẽ có tác dụng chặn các spider quét của Google khi đặt link từ website của bạn đến các trang khác.
- DoFollow thì ngược lại nghĩ là khi đặt rel = ‘dofollow’ trong thẻ <a rel=”“> thì GG sẽ tính thứ hạng của website bạn khi đặt link đến các trang khác. Điều đó sẽ dẫn đến việc ảnh Pagerank theo 2 chiều hướng.
- Nếu web bạn đặt backlink đến site có pagerank tốt thì site của mọi người cũng sẽ được GG đánh giá cao.

Đăng ngày :18.01.2018 / 06:38 #1
PuaruVN
Puaru
Sáng Lập Viên
♥♥♥♥♥♥♥♥
[๖ۣۜPhong ๖ۣۜĐẹp ๖ۣۜZai ๖ۣۜVL]
Cảm ơn bạn đã chia sẻ cũng như tham gia diễn đàn!
Đăng ngày :18.01.2018 / 07:06 #2
PuKuZ
PuKuZ
Active Member
♥♥♥♥♥
[Bot-Ex.Org - AutoLik]
Quên nhắc nếu web anh em có cài SSL mà trường web anh em khi cài "HTTP://" lên web không hiện màu xanh bảo mật thì mẹo nhỏ giúp anh em fix lỗi dễ dàng khi đặt link.
Nếu web cài SSL thì cho link như sau => <a href="//domain cần thêm backlink" rel="nofollow" target="_blank"></a> .
Và backlink mình cần 1-2 web backlink thôi không cần nhiều. Miễn sao lâu dài là được. ;)
Đăng ngày :18.01.2018 / 15:03 #3
PuKuZ
PuKuZ
Active Member
♥♥♥♥♥
[Bot-Ex.Org - AutoLik]
up up up up
Đăng ngày :18.01.2018 / 16:01 #4
PuKuZ
PuKuZ
Active Member
♥♥♥♥♥